xem phim online, phim data
Page 1 of 4 1234 LastLast
Results 1 to 10 of 40

Thread: Cch load V xem Phim Ko Bị Giật Ở Phim88.com !

..: King Group :.. Master88's Avatar

Default Cch load V xem Phim Ko Bị Giật Ở Phim88.com !

Khi bạn xem phim hay bị dừng hnh l do v mạng của bạn chậm khi load phim từ host nước ngoi v vậy để khng bị đứng hnh bạn nn ấn play sau đ ấn pause .V đợi một cht ấn play lại th xem sẽ khng bị dừng hnh nữa .

Cn Đy L đc chiu của tui l khi xem phim tui ci phần mềm SpeedBit Video Accelerator :
    Tui đảm bảo l xem ol trn một số trang ko bị giật như youtube, diamon , veoh...
    cch sử dụng :bạn chỉ cần ci đặt phần mềm rồi sau đ ngồi rung đi phần mềm sẽ tự động lm vic tải về của n hee !
    Link download :

http://www.mediafire.com/?dxoiuymz5mm

v nếu bạn ko c thời gian xem online trn cc bi online ti post cc bạn c thể dng phần mềm urlhper để lấy link load về khi no rảnh th xem

cc bạn c thể load tại đy :
    http://www.mediafire.com/?g2rnfucnc0j
    Hướng dẫn ne :
    URLHelp:
    Pha trn cc Menu bạn click vo Select Adapter sau đ chọn loại card mạng m trực tiếp kết nối vo Internet (VD: Intel(R) Pro/100 VE Network...)

Tiếp theo click vo Sniff Network.
    OK từ by giờ bạn vo bất cứ trang web no, chương trnh sẽ hiện reallink của tất cả những g bị m ha !

Trong mục Options sẽ c lựa chọn cc loại Link khng bắt. C thể thm, bớt, hoặc chọn bắt tất cả cc Link!
    Link phim tren cc trang online c định dạng l .flv hoặc anh em cứ thấy ci no tầm >50 mb l copy link đ thả v IDM l okie

Hoac lam theo cach sau :
    Cch ny rất đơn giản m hiệu quả để download Video* Mp3* Flash* QuickTime ...trn hầu hết cc Sites:

Youtube* Google Video* iFilm* Metacafe* Dailymotion* Myspace* Angry Alien* AnimeEpisodes.Net* Badjojo* Blastro* Blennus* Blip.tv* Bofunk* Bolt* Break.com* Castpost* CollegeHumor* Current TV* Dachix* Danerd* DailySixer.com* DevilDucky* Double Agent* eVideoShare* EVTV1* FindVideos* Free Video Blog* Grinvi* Grouper* Hiphopdeal* Kontraband* Lulu TV* Midis.biz* Music.com* MusicVideoCodes.info* MySpace Video Code* Newgrounds* NothingToxic* PcPlanets* Pixparty* PlsThx* Putfile* Revver* Sharkle* SmitHappens* StreetFire* That Video Site* TotallyCrap* VideoCodes4U* VideoCodesWorld* VideoCodeZone* vidiLife* Vimeo* vSocial* Yikers* ZippyVideos...

Hầu hết mọi người đang dng trnh duyệt FireFox: Nhanh* miễn ph* bảo mật

tốt. Cho nn ti dng ci Add-ons ny cho FireFox.
    Download ở địa chỉ: http://www.mediafire.com/?mmmtzfejqqj
    Ci đặt v Khởi động lại trnh duyệt.

Khi đ v YouTube hoặc Google Video ... * khi đng mở llink của file video

đ th bạn kch chuột tới gc phải* cuối mn hnh* kch vo biểu tượng của

chương trnh* n sẽ lấy link cho bạn. Cuối cng chỉ cần Download.

vobinh
    Guest

Huong dan nay hay qua. Nhung sao cai link DL kho work vay ? Chi thay "conecting" thoi. Xin chi giao' Rat camon.

Senior Member

đại ca ơi! khng c crack ạ

ticaoplus
    Guest

ẹc đã hướng dần soft rồi mà ko có kèm crack vậy admin ?

Junior Member

bạn ơi, cho mnh hỏi địa chỉ web lấy link xem online hỗm đu rồi, ko thấy bạn post ở dưới chữ k nữa

heoconbeomap
    Guest

Anh SMod cho em hỏi l khi em xem bị dng " hy cho php script được chạy để tiếp tục xem phim " nghĩa l sao hả anh ? em xem cứ bị dng ny ko xem được hoi . Thanks Anh .

em dung firefox để xem phim hay IE ! em vo Opition đnh dấu vo ci Auto load sprit trong fire Fox la dc !

ariel4414
    Guest

MNH DOWN DC FILE tinh_vo_anh_tv__new.wmv.003 NHƯNG KHNG DNG PHẦN MỀM NO XEM ĐƯỢC TƯ K-LTE CODEC, JET AUDIO, FLV, DIXV ,REAL PLAYER. GIP MNH VỚI

ci đ bạn phải load tất cả cc file rồi joner lai mới xem dc ! bạn đọc hướng dẫn ở phng box hướng dẫn joiner phim c đo !

Junior Member

sếp thật cao tay. quả l thin ti! Anh em lm thử đi hay lắm đ !

Bookmarks