Author Archive

Hoạn Hải Kỳ Quan- Noblesse Oblige TVB 2014

Xem Online Phim Hoạn Hải Kỳ Quan- Noblesse Oblige TVB 2014 HD720p FFVN

download Phim Hoạn Hải Kỳ Quan- Noblesse Oblige TVB 2014 HD720p FFVN

Title: 宦海奇官 / Hun Hoi Kei Gung
English title: Noblesse Oblige
Genre: Comedy, Period
Episodes: 20 » Read more after the jump →

Vũ Điệu Xanh - Perfect Blue 2012 TBS Japan

Xem Online Phim Thiên Kim Trở Về – Daughter’s Back – Lý Dịch Phong 2014 HD720p FFVN

download Phim Thiên Kim Trở Về – Daughter’s Back – Lý Dịch Phong 2014 HD720p FFVN

Sống lại, cả đời này, tôi không muốn lại làm công chúa để người ta sắp đặt, tôi muốn làm nữ hoàng nắm giữ vận mệnh của mình trong tay! Những kẻ hại tôi, những người nợ tôi, tôi không chờ mong ông trời báo ứng, tôi sẽ tự tay đòi lại.” » Read more after the jump →

Tiêu Môn Quan Kiếm - The Great Protector - Hoắc Kiến Hoa 2015

Xem Online Phim Tiêu Môn Quan Kiếm – The Great Protector – Hoắc Kiến Hoa 2015 HD720p TM

download Phim Tiêu Môn Quan Kiếm – The Great Protector – Hoắc Kiến Hoa 2015 HD720p TM

Đạo diễn: Từ Hạo Phong, Tào Dật Minh
Diễn viên: Hoắc Kiến Hoa, Lý Kiện, Giả Thanh, Lưu Nhất Hàm, Nghê Đại Hồng, Vương Khánh Tường…
Nhà sản xuất: » Read more after the jump →

Vũ Điệu Xanh - Perfect Blue 2012 TBS Japan

Xem Online Phim Vũ Điệu Xanh – Perfect Blue 2012 TBS Japan 2012 HD720p FFVN

download Phim Vũ Điệu Xanh – Perfect Blue 2012 TBS Japan HD720p FFVN

Căng thẳng, hồi hộp là những gì khán giả truyền hình có thể cảm nhận khi xem những tập đầu tiên thuộc serie phim “Vũ điệu xanh”. » Read more after the jump →

Không Làm Người HongKong - To Be or Not To Be HKTV 2014

Xem Online Phim Không Làm Người HongKong – To Be or Not To Be HKTV 2014 HD720p FFVN

download Phim Không Làm Người HongKong – To Be or Not To Be HKTV 2014 HD720p FFVN

Diễn viên:
Trương Khả Di
Lưu Mỹ Quân » Read more after the jump →

 Madam Cutie On Duty - 師奶 Madam TVB 2015

Xem Online Phim Madam Cutie On Duty – 師奶 Madam TVB 2015 HDTV English Sub

download Phim Madam Cutie On Duty – 師奶 Madam TVB 2015 English Sub

Title: 師奶Madam / Sze Nai Madam
English title: Madam Cutie On Duty » Read more after the jump →

Biến Đổi Mỹ Nhân - Birth of a Beauty SBS 2014

Xem Online Phim Biến Đổi Mỹ Nhân – Birth of a Beauty SBS 2014 HD720p VNLT

download Phim Biến Đổi Mỹ Nhân – Birth of a Beauty SBS 2014 HD720p VNLT

Tên phim gốc: 미녀의 탄생
Tên tiếng Anh: Birth of a Beauty
Thể loại: Tình cảm, lãng mạn, hài
Thời lượng: 20 tập » Read more after the jump →

Thuý Nga DVD : Trà Hoa Nữ 2014

download Phim Thuý Nga DVD : Trà Hoa Nữ 2014 2 DVD9/DVD 5/DVDRIP

“Sau hơn một năm ấp ủ, cuối cùng tác phẩm DVD kịch ‘Trà Hoa Nữ’ đã được hoàn thành, và sẽ trình làng vào cuối tuần này.” Kịch sĩ Túy Hồng, cũng là giám đốc điều hành của đoàn kịch Sống Túy Hồng cho hay như vậy. » Read more after the jump →

Giai Điệu Tình Yêu - Melody of Love KBS 2014

Xem Online Phim Giai Điệu Tình Yêu – Melody of Love KBS 2014 HD720p FFVN

download Phim Giai Điệu Tình Yêu – Melody of Love KBS 2014 HD720p FFVN

Title: 사랑은 노래를 타고 / Sarangeun Noraereul Tago
Also known as: Love Through Song / Love Rides the Song / Love Comes on the Song / Love On Melody
Previously known as: 콩가네밭가네 / Kongganebatgane (Beans and Fields)
Genre: Family, romance » Read more after the jump →

 Đò Dọc - Quách Ngọc Ngoan - PhimVN 2015

Xem Online Phim Đò Dọc – Quách Ngọc Ngoan – PhimVN 2015 HD720p

download Phim Đò Dọc – Quách Ngọc Ngoan – PhimVN 2015 HD720p

Đò dọc kể về những bước truân chuyên rày đây mai đó của gia đình ông giáo Nam Thành do những biến động xã hội thời loạn lạc những năm 1950 của thế kỷ 20. Phim 32 tập, dựa theo tác phẩm cùng tên của nhà văn Bình Nguyên Lộc, đạo diễn Nguyễn Hùng Phương thực hiện » Read more after the jump →

  • - Để xem phim nhanh hơn hãy ấn:
Page 1 of 9912345...102030...Last »