Archive for the 'Phim Han Quoc' Category

 Bí Mật Bị Chôn Dấu - Your Lady SBS 2013

Xem Online Phim Bí Mật Bị Chôn Dấu – Your Lady SBS 2013 HD720p LT

download Phim Bí Mật Bị Chôn Dấu – Your Lady SBS 2013 HD720p LT

Tên phim : 당신의 여자 / Dangshinui Yeoja
Tên khác : Your Woman
Thể loại : lãng mạn, gia đình
Thời lượng : 120 tập » Read more after the jump →

 Anh Chàng May Mắn - Stroke of Luck 2012

Xem Online Phim Anh Chàng May Mắn – Stroke of Luck 2012 HD720p LT

download Phim Anh Chàng May Mắn – Stroke of Luck 2012 HD720p LT

Tên phim : 지운수대통 (Ji Woon Soo’s Stroke of Luck)
Tên khác : Stroke of Luck, Stroke of Good Luck
Thể loại : lãng mạn, hài hước » Read more after the jump →

Bàn Tay Sinh Tử - Syndrome jTBC 2013

Xem Online Phim Bàn Tay Sinh Tử – Syndrome jTBC 2013 HD720p FFVN

download Phim Bàn Tay Sinh Tử – Syndrome jTBC 2013 HD720p FFVN

Title: 신드롬 / Syndrome
Genre: Medical
Episodes: TBA » Read more after the jump →

Biến Đổi Mỹ Nhân - Birth of a Beauty SBS 2014

Xem Online Phim Biến Đổi Mỹ Nhân – Birth of a Beauty SBS 2014 HD720p VNLT

download Phim Biến Đổi Mỹ Nhân – Birth of a Beauty SBS 2014 HD720p VNLT

Tên phim gốc: 미녀의 탄생
Tên tiếng Anh: Birth of a Beauty
Thể loại: Tình cảm, lãng mạn, hài
Thời lượng: 20 tập » Read more after the jump →

Giai Điệu Tình Yêu - Melody of Love KBS 2014

Xem Online Phim Giai Điệu Tình Yêu – Melody of Love KBS 2014 HD720p FFVN

download Phim Giai Điệu Tình Yêu – Melody of Love KBS 2014 HD720p FFVN

Title: 사랑은 노래를 타고 / Sarangeun Noraereul Tago
Also known as: Love Through Song / Love Rides the Song / Love Comes on the Song / Love On Melody
Previously known as: 콩가네밭가네 / Kongganebatgane (Beans and Fields)
Genre: Family, romance » Read more after the jump →

Tiệm Bánh Tù Nhân - The Legend Of The Witch MBC 2015

Xem Online Phim Tiệm Bánh Tù Nhân – The Legend Of The Witch MBC 2015 HD720p VNLT

download Phim Tiệm Bánh Tù Nhân – The Legend Of The Witch MBC 2015 HD720p VNLT

Đạo diễn:Jeong Woo-seong
Diễn viên:Han Ji-hye, Ha Seok-jin, Park Geun-hyeong, Jeong Hye-seon » Read more after the jump →

Hôn Nhân Vĩnh Hằng - Greatest Marriage SBS 2014

Xem Online Phim Hôn Nhân Vĩnh Hằng – Greatest Marriage SBS 2014 HD720p VNLT

download Phim Hôn Nhân Vĩnh Hằng – Greatest Marriage SBS 2014 HD720p VNLT

Đạo diễn: Oh Jong Rok
Diễn viên: Park Si Yeon, Bae Soo Bin, Noh Min Woo, Uhm Hyun Kyung, Jung Ae Yun, Song Young Kyu, Park Hye Jin
Nhà sản xuất: SBS » Read more after the jump →

Đại Gia Họ Back - Mr. Back MBC 2014

Xem Online Phim Đại Gia Họ Back – Mr. Back MBC 2014 HD720p VNLT

download Phim Đại Gia Họ Back – Mr. Back MBC 2014 HD720p VNLT

Tên phim gốc: 미스터 백
Tên tiếng Anh: Mr. Back » Read more after the jump →

Mùi Đời Cay Đắng - Misaeng tvN 2014

Xem Online Phim Mùi Đời Cay Đắng – Misaeng tvN 2014 HD720p VNLT

download Phim Mùi Đời Cay Đắng – Misaeng tvN 2014 HD720p VNLT

Tên phim gốc: 미생
Tên tiếng Anh: Misaeng
Thể loại: tình cảm, hài hước
Thời lượng: 20 tập » Read more after the jump →

Cánh Cửa Bí Mật - Secret Door 2014

Xem Online Phim Trang Trại Thiên Đường – Paradise Ranch SBS 2011 HD720p FFVN

download Phim Trang Trại Thiên Đường – Paradise Ranch SBS 2011 HD720p FFVN

Đạo diễn: Kim Cheol-Kyu
Kịch bản: Jang Hyeon-Ju, Seo Hee-Jeong » Read more after the jump →

  • - Để xem phim nhanh hơn hãy ấn:
Page 1 of 2312345...1020...Last »