Archive for the 'Phim Han Quoc' Category

Lời Nguyền Định Mệnh - Shine or Go Crazy MBC 2015

Xem Online Phim Lời Nguyền Định Mệnh – Shine or Go Crazy MBC 2015 HD720p TM

download Phim Lời Nguyền Định Mệnh – Shine or Go Crazy MBC 2015 HD720p TM

Tên phim: Lời Nguyền Định Mệnh/빛나거나 미치거나 / Shine or Go Crazy
Kênh chiếu: MBC » Read more after the jump →

Sự Thật Của Đời - Pinocchio SBS 2014

Xem Online Phim Sự Thật Của Đời – Pinocchio SBS 2014 HD720p USLT

download Phim Sự Thật Của Đời – Pinocchio SBS 2014 HD720p USLT
Tên phim gốc: 피노키오
Tên tiếng Anh: Pinocchio
Thể loại: Tình cảm, lãng mạn
Thời lượng: 20 tập » Read more after the jump →

Nữ Sinh Phá Án - Seonam Girls High School Investigators 2015

Xem Online Phim Nữ Sinh Phá Án – Seonam Girls High School Investigators 2015 HD720p VNLT

download Phim Nữ Sinh Phá Án – Seonam Girls High School Investigators 2015 HD720p VNLT

Diễn viên: Jin Ji Hee, Kang Min Ah, Hyeri, Lee Min Ji, Stephanie Lee
Nhà sản xuất: » Read more after the jump →

 Chàng Ngốc Khi Yêu - Fool's Love tvN 2015

Xem Online Phim Chàng Ngốc Khi Yêu – Fool’s Love tvN 2015 HD720p LT

download Phim Chàng Ngốc Khi Yêu – Fool’s Love tvN 2015 HD720p LT

Đạo diễn: Pyo Min Soo
Diễn viên: Choi Woo Shik, Uee, Lim Seul Ong, Lee Soo Kyung
Quốc gia sản xuất: Phim Hàn Quốc » Read more after the jump →

 Bí Mật Bị Chôn Dấu - Your Lady SBS 2013

Xem Online Phim Bí Mật Bị Chôn Dấu – Your Lady SBS 2013 HD720p LT

download Phim Bí Mật Bị Chôn Dấu – Your Lady SBS 2013 HD720p LT

Tên phim : 당신의 여자 / Dangshinui Yeoja
Tên khác : Your Woman
Thể loại : lãng mạn, gia đình
Thời lượng : 120 tập » Read more after the jump →

 Anh Chàng May Mắn - Stroke of Luck 2012

Xem Online Phim Anh Chàng May Mắn – Stroke of Luck 2012 HD720p LT

download Phim Anh Chàng May Mắn – Stroke of Luck 2012 HD720p LT

Tên phim : 지운수대통 (Ji Woon Soo’s Stroke of Luck)
Tên khác : Stroke of Luck, Stroke of Good Luck
Thể loại : lãng mạn, hài hước » Read more after the jump →

Bàn Tay Sinh Tử - Syndrome jTBC 2013

Xem Online Phim Bàn Tay Sinh Tử – Syndrome jTBC 2013 HD720p FFVN

download Phim Bàn Tay Sinh Tử – Syndrome jTBC 2013 HD720p FFVN

Title: 신드롬 / Syndrome
Genre: Medical
Episodes: TBA » Read more after the jump →

Biến Đổi Mỹ Nhân - Birth of a Beauty SBS 2014

Xem Online Phim Biến Đổi Mỹ Nhân – Birth of a Beauty SBS 2014 HD720p VNLT

download Phim Biến Đổi Mỹ Nhân – Birth of a Beauty SBS 2014 HD720p VNLT

Tên phim gốc: 미녀의 탄생
Tên tiếng Anh: Birth of a Beauty
Thể loại: Tình cảm, lãng mạn, hài
Thời lượng: 20 tập » Read more after the jump →

Giai Điệu Tình Yêu - Melody of Love KBS 2014

Xem Online Phim Giai Điệu Tình Yêu – Melody of Love KBS 2014 HD720p FFVN

download Phim Giai Điệu Tình Yêu – Melody of Love KBS 2014 HD720p FFVN

Title: 사랑은 노래를 타고 / Sarangeun Noraereul Tago
Also known as: Love Through Song / Love Rides the Song / Love Comes on the Song / Love On Melody
Previously known as: 콩가네밭가네 / Kongganebatgane (Beans and Fields)
Genre: Family, romance » Read more after the jump →

Tiệm Bánh Tù Nhân - The Legend Of The Witch MBC 2015

Xem Online Phim Tiệm Bánh Tù Nhân – The Legend Of The Witch MBC 2015 HD720p VNLT

download Phim Tiệm Bánh Tù Nhân – The Legend Of The Witch MBC 2015 HD720p VNLT

Đạo diễn:Jeong Woo-seong
Diễn viên:Han Ji-hye, Ha Seok-jin, Park Geun-hyeong, Jeong Hye-seon » Read more after the jump →

  • - Để xem phim nhanh hơn hãy ấn:
Page 3 of 2612345...1020...Last »