Archive for July 2011

Chiến Thần Lữ Bố - Lubu and Diaochan ATV

Xem Online phim Chiến Thần Lữ Bố – Lubu and Diaochan ATV

download phim Chiến Thần Lữ Bố – Lubu and Diaochan ATV DVD RIP/DVD ISO

Đạo diễn: Trần Khải Ca
Diễn viên: Trần Hồng Liệt, Huỳnh Lỗi, Bảo Kiếm Phong, Lý Tiểu Lộ, Viên Tuyền
Nhà sản xuất: Asia Film
Thể loại: Chiến tranh, Võ Thuật, Tình Cảm
Tổng số: 35 tập
Quốc gia: Trung Quốc
Năm sản xuất: 2002 » Read more after the jump →

Cổ Mộ Kinh Lôi - Thunder at the ancient tomb

Xem Online phim Cổ Mộ Kinh Lôi – Thunder at the ancient tomb

download phim Cổ Mộ Kinh Lôi – Thunder at the ancient tomb DVD RIP/DVD ISO

Đội Chiến Phản Nghịch - Devils Blues

Xem Online phim Đội Chiến Phản Nghịch – Devils Blues

download phim Đội Chiến Phản Nghịch – Devils Blues DVD RIP/DVD ISO

Diễn Viên Quách Phi Lê – Luong Tranh – Trịnh Bân Huy – Quách Tịnh Thuần
Thể Loại Xã Hội – Phim Tập
Quốc Gia Hồng Kông

Bách Biến Hồ Ly

Xem Online phim Bách Biến Hồ Ly – The Lady Stealer

download phim Bách Biến Hồ Ly – The Lady Stealer DVD RIP/DVD ISO

tên tiếng Anh: Lady stealer
tên phát hành hải ngoại: bát biến kỳ hiệp
tên gốc: bách biến hiển thần thông
số tập: 30
ngày phát sóng trên ATV: 3/3/2003
đề tài: cổ trang » Read more after the jump →

Wax and Wane

Xem Online Dòng Đời Nghiệt Ngã Phim VN 2011 DVD RIP

download phim Dòng Đời Nghiệt Ngã Phim VN 2011 DVD RIP

Diễn viên: Hà Trí Quang, Diễm My, Hùng Thuận, Xuân Văn, Phương Hằng, Cát Tường, Bích Hằng, Thiện Hùng, Thanh Điền, Quan Khải, Tấn Nhã , Thẩm Thúy Phượng, Linh Tý…
Bộ phim xoay quanh những câu chuyện về những số phận nghiệt ngã, bi kịch trong cuộc sống giữa ba nhân vật: Luân ( Hùng Thuận đóng) – một “đại thiếu gia” giàu có, không thiếu thốn trong tiền bạc nên suốt ngày chơi bời, cá cược; anh chàng sinh viên nghèo Thiên (Hà Trí Quang đóng) và mối tình với Thúy ( Diễm My đóng).

» Read more after the jump →

Wax and Wane

Notable : Replacing My Sister of Eternal Flower (2011)
Release Date : June 13, 2011
Cast : Roger Kwok, Sunny Chan, Ron Ng, Kate Tsui, Florence Kwok, Toby Leung, Derek Kwok, Claire Yiu, Him Law, Oscar Leung

Xem Online phim Đoàn Viên – Wax and Wane TVB 2011 Viet audio FFVN

download phim Đoàn Viên – Wax and Wane TVB 2011 HDTV Viet audio FFVN

YUNG SHING-FUN (Lau Siu Ming) and his cousin MAN WING-CHEONG (Chow Chung) have been at odds for years, over the trade name rights of their family’s noodle shop.
» Read more after the jump →

Giang Hồ Ngạo Kiếm

English Title: Ba Jin Wen Ling Tian
Item Description: Total 13 DVD-Retail.
Thể Loại: Kiếm Hiệp , do Á Châu thực hiện .
Số Dĩa: 13 DVD-R 100% uncompressed retail DVD.
Video: Retail – Awesome Video Quality [Hình Ảnh Rất Rỏ và Đẹp]
Audio: Vietnamese language
Starring: Lữ Lương Vĩ, Châu Hải My, Vương Tuấn Nghi, Từ Hoài Ngọc, Y Ba, Tống Lai Vân…
Xem Online Giang Hồ Ngạo Kiếm – Ba Jin Wen Ling Tian

download phim Giang Hồ Ngạo Kiếm – Ba Jin Wen Ling Tian DVD RIP/DVD ISO

cham toi hoang hon

Notable : Replacing Yes, Sir. Sorry! Sir. (2011)
Release Date : May 30, 2011
Cast : Sam Lee, Kevin Cheng, Myolie Wu, Sharon Chan, Joyce Tang, Jazz Lam, Mandy Wong, Eddie Kwan
Xem Online Toà Án Công Lý – Ghetto Justice TVB 2011

download phim Toà Án Công Lý – Ghetto Justice TVB 2011
» Read more after the jump →

Tân Tiếu Ngạo Giang Hồ 2000

State Of Divinity
Tân Tiếu Ngạo Giang Hồ
Đạo diễn: Young Pei Pei
Diễn viên: Nhậm Hiền Tề, Viên Vịnh Nghi, Trần Đức Dung, Tống Đạt Dân
Nhà sản xuất: Mei Ah Film Production Co. Ltd
Thể loại: Võ Thuật
Quốc gia: Trung Quốc
Năm sản xuất: 2000
Tiếu ngạo giang hồ là câu chuyện xoay quanh cuộc chiến giữa các phe phái trong võ lâm Trung nguyên để giành được bí kíp võ công Tịch tà kiếm phổ huyền diệu của nhà họ Lâm. Nhân vật chính của Tiếu ngạo giang hồ là chàng trai lãng tử Lệnh Hồ Xung – đại đệ tử phái Hoa Sơn, một trong Ngũ nhạc kiếm phái của võ lâm Trung nguyên).
Lệnh Hồ Xung là một chàng trai nghĩa hiệp có tính cách lanh lợi, tư chất thông minh khác thường. Nhưng khi bị người yêu Nhạc Linh San phụ bạc, đồng môn hiểu lầm và bị trục xuất khỏi sư môn, Lệnh Hồ Xung đã lang thang, phiêu bạt khắp nơi và trải qua rất nhiều sóng gió.

Xem Online phim Tân Tiếu Ngạo Giang Hồ 2000

download phim Tân Tiếu Ngạo Giang Hồ 2000

Tên bước đường phiêu bạt đó, Lệnh Hồ Xung đã may mắn được nhiều cao thủ võ lâm truyền thụ võ công và trở thành một trong những đệ nhất võ lâm ở Trung nguyên. Với tấm lòng nhân ái, luôn biết hy sinh vì người khác, cuối cùng hạnh phúc cũng đến với Lệnh Hồ Xung. Anh đã lọt vào mắt xanh của thánh cô Nguyệt Thần giáo Nhậm Doanh Doanh. » Read more after the jump →

Nhân Vật Truyền Kỳ - The Great Merchant  KBS 2011Nhân Vật Truyền Kỳ – The Great Merchant KBS 2011 /
Title: 거상 김만덕 / Geosang Kim Man Deok / The Great Merchant
Chinese Title : 巨商金万德
Also known as: Merchant Kim Man Deok / Colossus Kim Man Deok
Genre: Historical
Episodes: 30
Broadcast network: KBS1
Broadcast period: 2010-Mar-06 to 2010-June-13
Synopsis
Deok-kim Man (Lee Mi-Yeon) was born into the noble class, but became an orphan at the age of 12. She was than adopted by a prostitute on Jeju Island and worked as a prostitute. At the age of 22, Deok-kim appealed to government authorities and freed herself from prostitution and also reclaimed her noble status. Deok-kim would then go on to become a wealthy merchant by importing & exporting goods between Jeju Island and the Korean mainland. By the age of 50, Deok-kim would become one of the richest persons living on Jeju Island. A
Comming : Xem Online Nhân Vật Truyền Kỳ – The Great Merchant KBS 2011

download phim Nhân Vật Truyền Kỳ – The Great Merchant KBS 2011
severe famine would then strike the island taking the lives of one-third of the population. This famine would move Deok-kim so much that she would sell her entire assets to help feed the starving people of her island.
» Read more after the jump →

  • - Để xem phim nhanh hơn hãy ấn:
Page 1 of 3123